เวลา/ข้อมูล
ทีมแข่งขัน
สด '
ฟุตบอลโอลิมปิกหญิง
แคนาดา (ญ)
1
นิวซีแลนด์ (หญิง)
1
สด '
ฟุตบอลโอลิมปิกหญิง
สเปน (หญิง)
1
ญี่ปุ่น (หญิง)
1
สด '
Euro U19
นอร์เวย์ U19
1
ตุรกี U19
0
สด '
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ซัลกิริส วิลนิอุส
0
Paphos
0
สด '
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
อิลเวส
0
ออสเตรีย เวียนนา
0
สด '
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
Magpies
0
โคเปนเฮเก้น
0
สด '
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
มลาด้า โบเลสลาฟ
0
0
สด '
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
วิสล่า คราคอฟ
0
ราปิด เวียนนา
0
พฤหัส 23:30
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
รูซอมเบร็อค
แทร็บซอนสปอร์
พฤหัส 23:30
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
โก อเฮด อีเกิ้ลส์
บรานน์
ศุกร์ 00:00
ฟุตบอลโอลิมปิกหญิง
เยอรมัน (หญิง)
ออสเตรเลีย (ญ)
ศุกร์ 00:00
ฟุตบอลโอลิมปิกหญิง
ไนจีเรีย (หญิง)
บราซิล (หญิง)
ศุกร์ 00:00
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
เชอร์ริฟ ติราสโพล
เอล์ฟส์บอร์ก
ศุกร์ 00:00
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
โมลด์
ซิลเคบอร์ก
ศุกร์ 00:00
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
ริเยก้า
ศุกร์ 00:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
บรอนด์บี้
KF Llapi
ศุกร์ 00:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
Floriana
วิตอเรีย กิมาไรส์
ศุกร์ 00:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ซูริค
เชลบอร์น
ศุกร์ 00:15
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
มัคคาบี้ ไฮฟา
ซาบาห์
ศุกร์ 00:30
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
CFR คลูจ์
เนมาน
ศุกร์ 01:00
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
พานาธิไนกอส
โบเตฟ พล็อฟดิฟ
ศุกร์ 01:00
Euro U19
ฝรั่งเศส U19
ยูเครน U19
ศุกร์ 01:00
เปรู ดิวิชั่น 1
อลิอันซ่า แอตเลติโก
FBC เมลการ์
ศุกร์ 01:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
KAA เก้นท์
ไวกิงเกอร์ โกตู
ศุกร์ 01:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
โอซีเยค
เลวาเดีย ทัลลินน์
ศุกร์ 01:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
เซนต์ กัลเลน
โทบอล
ศุกร์ 01:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ราดนิคกี้ 1923
Mornar
ศุกร์ 01:15
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
มาริบอร์
ซีเอส คราอิโอว่า
ศุกร์ 01:30
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม
วอจ์โวดิน่า
ศุกร์ 01:30
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
คิลมาร์น็อค
เซอร์เคิล บรูช
ศุกร์ 02:00
ฟุตบอลโอลิมปิกหญิง
ฝรั่งเศส (หญิง)
โคลอมเบีย (หญิง)
ศุกร์ 02:00
ฟุตบอลโอลิมปิกหญิง
สหรัฐอเมริกา (หญิง)
แซมเบีย (ญ)
ศุกร์ 02:00
กระชับมิตรสโมสร
เบนฟิก้า
เบรนท์ฟอร์ด
ศุกร์ 02:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
Sarajevo
สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
ศุกร์ 02:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
เอชบี ทอร์ชาฟน์
ศุกร์ 02:00
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
Zrinjski
เอ็นเค บราโว่
ศุกร์ 02:15
ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
เบรย์ดาบลิค
Drita
ศุกร์ 02:30
ยูฟ่า ยูโรปา ลีก
สปอร์ติ้ง บราก้า
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
ศุกร์ 03:15
เปรู ดิวิชั่น 1
เรอัล การ์ซิลาโซ่
สปอร์ต ฮวนคาโย่
ศุกร์ 04:00
โคลัมเบีย พรีเมร่า เอ
อเมริกา เด กาลี
เอ็นบิกาโด
ศุกร์ 04:45
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
ลานุส
เบลกราโน่
ศุกร์ 04:45
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
พลาเทนเซ่
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
ศุกร์ 05:00
Copa Sudamericana
กูยาบา
ปาเลสติโน่
ศุกร์ 06:00
บราซิล Serie A
โครินเธียนส์
เกรมิโอ ปอร์โต้
ศุกร์ 06:00
Concacaf Championship U20
คิวบา U20
จาไมกา U20
ศุกร์ 06:10
โคลัมเบีย Torneo Aguila
Unión Magdalena
Bogotá
ศุกร์ 07:00
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
แอดเลติโก ทูคูแมน
Instituto
ศุกร์ 07:00
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
ติเกร
เซ็นทรัล กอร์โดบา
ศุกร์ 07:00
เปรู ดิวิชั่น 1
เซซ่า วาลเลโย่
ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
ศุกร์ 07:30
Copa Sudamericana
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
ศุกร์ 07:30
Copa Sudamericana
อัลเวย์ เร้ดดี้
LDU กีโต้
ศุกร์ 07:30
บราซิล เซเรีย บี
โกยาส
CRB แม็คซิโอ
ศุกร์ 07:30
บราซิล เซเรีย บี
ซิเอร่า
โบตาโฟโก เอสพี
ศุกร์ 08:30
กระชับมิตรสโมสร
ฮัวเรซ
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
ศุกร์ 09:00
Concacaf Championship U20
USA U20
คอสตาริกา U20